THE FUTURE-FS SEASON : 4
Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

ตารางกิจกรรม
กิจกรรมออกแบบโลโก้  ปิดโหวตและประกาศผลแล้ว
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Social Network
ถามมา - ตอบไป (คำถามที่พบบ่อย) Facebook
โฆษณา
Keywords

Onepiece  

ตัวนับคนออนไลน์

ถามมา - ตอบไป (คำถามที่พบบ่อย)

Go down

ถามมา - ตอบไป (คำถามที่พบบ่อย) Empty ถามมา - ตอบไป (คำถามที่พบบ่อย)

ตั้งหัวข้อ by Queen@Mirajane Mon May 16, 2011 11:52 am

1.ถาม : เวลาเข้าห้องโหลดการ์ตูนซับของทางค่าย มันขึ้นต้องเป็นผู้ได้รับสิทธิพิเศษคืออะไร VIP รึเปล่า?
>>ตอบ : สิทธิพิเศษที่จะสามารถเข้าดูห้องซับไทยค่ายเราได้คือต้องผ่านขั้นตอนการรายงานตัว เว็บเราไม่มีการเก็บตังใดๆทั้งสิ้น ฟรี!!! 100% และไม่มี VIP ด้วย

2.ถาม : เมื่อไหร่จะเปิดรับสมาชิก?
>>ตอบ : แล้วแต่โอกาสและเวลา

3.ถาม : สมัครสมาชิกแล้วทำไมเข้าห้องโหลดการ์ตูนซับไทยของค่ายเราไม่ได้?
>>ตอบ : ต้องผ่านขั้นตอนการรายงานตัว

4.ถาม : แล้วรายงานตัวจะเปิดเมื่อไหร่ล่ะ?
>>ตอบ : รายงานตัวจะเปิดทุกๆครั้งที่เปิดรับสมาชิกและปิดในเวลาปิดรับสมาชิก คนที่ไม่ผ่านการรายงานตัว ถือว่าไม่ใช่สมาชิกโดยสมบูรณ์ คนที่ผ่านการรายงานตัวชื่อ Username จะเป็นสีชมพูอมม่วงอ่อนๆ

5.ถาม : ทำไมต้องทำให้ยุ่งยาก?
>>ตอบ : เพราะสิ่งที่ได้มาง่ายๆไม่มีในโลก และที่สำคัญได้มาง่ายก็จะทำอะไรง่ายๆ เห็นได้เลย ขนาดทำขนาดนี้ยังมีง่ายๆมากันเลย ถ้าไม่ทำให้ยุ่งยากคงเละ

6.ถาม : ทำไมถูกแบน?
>>ตอบ : เพราะไม่อ่านกฎ จากที่พบเห็นหลายคนบอกว่าอ่านแล้ว แต่ไม่ทราบว่าได้อ่านกฎเหล็กรึเปล่า ใจจ้า ขอบคุณครับ/ค่ะ รูปอีโม การตอบสั้นๆ มันผิดกฎ (ย้ำหนักพูดอยู่บ่อยๆ ทั้งในเฟสก็บอกประกาศก็บอก) ตอบกันมาอยู่นั่นแล้วบอกว่าอ่าน เอาอะไรอ่าน?

7.ถาม : ตาราง ANIME SUBS ตรงด้านซ้านบนเยื้องแชทขึ้นไป ทำไมพอเข้าไป มันขึ้นต้องเป็นผู้ได้รับสิทธิพิเศษ?
>>ตอบ : ไปอ่านคำตอบได้ที่ข้อ 1

ข้องใจอะไร PM มาสอบถามได้ที่ Thatch-SDT, Queen@Mirajane
Queen@Mirajane
Queen@Mirajane
The Future [Guardian Of Mist]-Administrator

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 313
เงิน Coine เงิน Coine : 1409
พลังความดี : 96
เข้าร่วม Family : 27/07/2010
อายุ อายุ : 36
ที่อยู่ ที่อยู่ : โกคุโยแลนด์

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน