THE FUTURE-FS SEASON : 4
Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

ตารางกิจกรรม
กิจกรรมออกแบบโลโก้  ปิดโหวตและประกาศผลแล้ว
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Social Network
ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) Facebook
โฆษณา
Keywords

Onepiece  

ตัวนับคนออนไลน์

ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever)

mong_rai
zuzuki
vistakill
abiliz
MAMMOTHZ
Thatch-SDT
kwangxdragon
aukung12
mirror
Queen@Mirajane
14 posters

Go down

ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) Empty ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever)

ตั้งหัวข้อ by Queen@Mirajane Tue Sep 20, 2011 9:47 pm

ก่อนอื่นก็ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่รักษาสัญญาไว้ไม่ได้ค่ะ เนื่องจากช่วงนี้ดิฉันยุ่งมากมาย
กลับมาก็เหนื่อยหัวปั่นไปหมด จริงๆเสาร์อาทิตย์ก็น่าจะว่าง แต่ตอนนี้ต้องไปทำงานพิเศษแล้วจึงทำให้งานล้นมือ
สำหรับตัวดิฉันเองชอบการทำซับมากค่ะ ถึงจะไม่ดี ไม่ถูกต้อง ผิดพลาด ก็ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้

สำหรับน้องเจี๊ยบ (Michiyo) เรื่องเอนโค้ตมีปัญหาก็ลองมาปรึกษาได้นะจ๊ะ ยินดีช่วยเสมอ

ยังไงก็ขอขอบคุณนะคะที่ติดตามผลงานมาโดยตลอด ผิดพลาดไปบ้าง อะไรไปบ้าง ก็ขออภัยอย่างสูง มา ณ ที่นี้
ถ้ามีโอกาสได้กลับมา ดิฉันก็อยากกลับมาทำในสิ่งที่อยากทำเช่นกันค่ะ

สุดท้ายขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ อย่าได้ท้อถอยต่ออุปสรรคเบื้องหน้า หากเจอปัญหาอะไรก็ตาม
จงหยุด ไตร่ตรองให้ดี คิดให้มากๆ ท่านจะพบกับทางออกที่อาจไม่สวยหรู 100% แต่ก็เป็นทาง
ที่ท่านได้เลือกจากการคิดตัดสินใจอย่างถี่ถ้วนแล้ว โชคดีค่ะ

-------------Mirajane : Good bye! Everyone!-------------

ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) 319 ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) 319 ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) 319
The Future [Guardian Of Mist]-Administrator

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 313
เงิน Coine เงิน Coine : 1409
พลังความดี : 96
เข้าร่วม Family : 27/07/2010
อายุ อายุ : 36
ที่อยู่ ที่อยู่ : โกคุโยแลนด์

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) Empty Re: ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever)

ตั้งหัวข้อ by mirror Tue Sep 20, 2011 10:04 pm

ู^ ^ ต่างคนย่อมต่างเส้นทาง
mirror
mirror
The Future [Guardian Of Strom]

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 65
เงิน Coine เงิน Coine : 236
พลังความดี : 1
เข้าร่วม Family : 15/08/2010
ที่อยู่ ที่อยู่ : Italia(อิตาลี)

ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever) Empty Re: ประกาศวางมือ Queen@Mirajane ขออำลาวงการซับอย่างเป็นทางการ (น่าจะ Forever)

ตั้งหัวข้อ by aukung12 Tue Sep 20, 2011 11:17 pm

ต่างคน ''ก็ต่างมีภาระที่หนักแน่นเช่นกัน''
aukung12
aukung12
นักเรียนมาเฟีย
นักเรียนมาเฟีย

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 43
เงิน Coine เงิน Coine : 129
เข้าร่วม Family : 07/12/2010
อายุ อายุ : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน ^^

ตั้งหัวข้อ by kwangxdragon Wed Sep 21, 2011 8:50 am

Y_Y จะมีใครที่แปลซับได้ดีเท่านี้ไม่มีแล้ว Y_Y แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ^^

ขอให้รวย ๆนะจ๊ะ สู้ ๆ
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 6
เงิน Coine เงิน Coine : 18
พลังความดี : 0
เข้าร่วม Family : 28/06/2011
อายุ อายุ : 37

ตั้งหัวข้อ by Thatch-SDT Wed Sep 21, 2011 7:06 pm

ยังไง ก็ขออวยพรให้ประสบความสำเร็จในการทำงาน นะตอง ถึงจะได้ค่อยได้คุยกัน หายจากกันไปไหน ยังไงพวกเราก็ยังอยู่ในความมทรงจำดีๆ และจะเก็บมันไว้ในหัวใจครับ ชีวิตมันต้องสู้ ต่างคนต่างเส้นทาง โชคดีคับ มีโอกาส พี่จะกลับมาสานต่องานเอง จ๊ะ สู้ๆๆ ^^
Thatch-SDT
Thatch-SDT
The Future Boss(Thunder)
The Future Boss(Thunder)

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 423
เงิน Coine เงิน Coine : 1378
พลังความดี : 140
เข้าร่วม Family : 24/08/2009
ที่อยู่ ที่อยู่ : thefuture.thai-forum.net

http://www.the-future.ob.tc

ตั้งหัวข้อ by MAMMOTHZ Thu Sep 22, 2011 7:16 pm

ยังไงก็ขอให้โชคดีนะครับ
MAMMOTHZ
MAMMOTHZ
มาเฟียฝึกหัด

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 27
เงิน Coine เงิน Coine : 95
เข้าร่วม Family : 26/08/2010
อายุ อายุ : 29
ที่อยู่ ที่อยู่ : MAMMOTHZ

ตั้งหัวข้อ by abiliz Thu Sep 22, 2011 10:55 pm

ขอขอบคุณ ท่านมากๆ ที่สละ้เวลามาแปลแฟรี่เทลให้

abiliz
abiliz

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 11
เงิน Coine เงิน Coine : 39
เข้าร่วม Family : 13/11/2010
อายุ อายุ : 29

ตั้งหัวข้อ by vistakill Fri Sep 23, 2011 11:29 pm

ขอขอบคุณครับสำหรับผลงาน แฟรี่เทล ที่ได้นำมาให้ชมครับ ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานนะครับ ขอขอบคุณมาก ๆ ครับ สู้ ๆ ต่อไปนะครับ
vistakill
vistakill

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 24
เงิน Coine เงิน Coine : 77
เข้าร่วม Family : 17/12/2010

ตั้งหัวข้อ by zuzuki Sat Sep 24, 2011 8:58 pm

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ พี่แปลซับสนุก ชอบและติดตามมาตลอดเลยยย Smile
zuzuki
zuzuki

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 13
เงิน Coine เงิน Coine : 44
เข้าร่วม Family : 03/10/2010

ตั้งหัวข้อ by mong_rai Sun Oct 02, 2011 2:21 pm

แงๆๆ เสียใจ แต่ก็เข้าใจค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ โชคดีค่ะ
mong_rai
mong_rai

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 14
เงิน Coine เงิน Coine : 45
เข้าร่วม Family : 07/11/2010

ตั้งหัวข้อ by jomas2006 Mon Oct 03, 2011 10:05 am

ขอให้โชคดีนะครับ
jomas2006
jomas2006

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 12
เงิน Coine เงิน Coine : 34
เข้าร่วม Family : 10/05/2011
อายุ อายุ : 30
ที่อยู่ ที่อยู่ : กาญจนบุรี

ตั้งหัวข้อ by deviltk Tue Oct 04, 2011 5:24 pm

ขอบคุนามโดยตลอดครับ ซับไทยสนุกมากเลยครับ อยากดูซับไทยต่อไปคับ ขอให้โชคดีนะครับ

deviltk

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 14
เงิน Coine เงิน Coine : 43
เข้าร่วม Family : 05/07/2011

ตั้งหัวข้อ by toyarxus Fri Oct 07, 2011 6:22 pm

ขอบคุณที่แปลซับมาให้พวกเราดูมานะครับ ขอบคุณมากครับ
toyarxus
toyarxus
จบการศึกษามาเฟีย
จบการศึกษามาเฟีย

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 63
เงิน Coine เงิน Coine : 225
เข้าร่วม Family : 03/09/2010

ตั้งหัวข้อ by teekm1800 Tue Nov 01, 2011 10:21 am

ยังงัยก็ขอขอบคุนสำหรับผลงานการแปลซับของคุมมารีเจนทุกผลงานนะครับทีแปลไห้ดูกัน

ยังก็ขอไห้ประสบกับคาวมสำเร็จทุกประการ ขอไห้มีคาวมสุขกับทีเป็น อยู่

อิอิ ยังก็ บ้านผมน้ามจะท่วม !!
teekm1800
teekm1800
มาเฟีย Vongola
มาเฟีย Vongola

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 355
เงิน Coine เงิน Coine : 990
เข้าร่วม Family : 13/12/2010
อายุ อายุ : 31
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านครับ

ขึ้นไปข้างบน