THE FUTURE-FS SEASON : 4
Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

ตารางกิจกรรม
กิจกรรมออกแบบโลโก้  ปิดโหวตและประกาศผลแล้ว
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Social Network
รับสมัครคนที่เก่งภาษาญี่ปุ่นมาช่วยงานค่ะ (รับไม่จำกัด) Facebook
โฆษณา
Keywords

Onepiece  

ตัวนับคนออนไลน์

รับสมัครคนที่เก่งภาษาญี่ปุ่นมาช่วยงานค่ะ (รับไม่จำกัด)

Go down

รับสมัครคนที่เก่งภาษาญี่ปุ่นมาช่วยงานค่ะ (รับไม่จำกัด) Empty รับสมัครคนที่เก่งภาษาญี่ปุ่นมาช่วยงานค่ะ (รับไม่จำกัด)

ตั้งหัวข้อ by Queen@Mirajane Fri Mar 25, 2011 2:42 pm

ตามหัวข้อเลยค่ะ รับสมัครคนที่เก่งภาษาญี่ปุ่นมาช่วยงานค่ะ แต่รับรองได้ว่าไม่เกินความสามารถแน่นอน ได้ใช้ความรู้ภาษาญี่ปุ่นแน่ค่ะ โดยคนที่สนใจให้มาลงชื่อได้ที่นี่เลยค่ะ

คนที่สมัครให้ใส่รายละเอียด ดังนี้ ณ กระทู้แห่งนี้เลยค่ะ

Spoiler:

ห้ามมาโพสต์ไร้สาระหรือมาโพสต์ทำเป็นออกความเห็นโดยที่ไม่ได้สมัครเด็ดขาด เพราะเห็นบ่อยค่ะ ถ้ามีถือว่าจงใจปั้มกระทู้ค่ะ ที่นี่คือที่ลงชื่อสำหรับคนที่จะสมัครเท่านั้น หากฝ่าฝืนแบนถาวรค่ะ ไม่มีข้อยกเว้น
Queen@Mirajane
Queen@Mirajane
The Future [Guardian Of Mist]-Administrator

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 313
เงิน Coine เงิน Coine : 1409
พลังความดี : 96
เข้าร่วม Family : 27/07/2010
อายุ อายุ : 36
ที่อยู่ ที่อยู่ : โกคุโยแลนด์

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน