THE FUTURE-FS SEASON : 4
Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster : ยินดีตอนรับทุกท่านที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ หวังว่าทุกท่านจะมีความสุขที่ได้เข้ามาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันในบอร์ดนี้นะครับ เข้ามาแล้วสมัครมาชิกแล้วมาอยู่ร่วมกันที่นี่นะครับ โปรโมทเว็บของเราด้วย นะคับ ขอบคุณครับ

[Webmaster-Thatch]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

ตารางกิจกรรม
กิจกรรมออกแบบโลโก้  ปิดโหวตและประกาศผลแล้ว
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Social Network
[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ Facebook
โฆษณา
Keywords

Onepiece  

ตัวนับคนออนไลน์

[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์

Go down

[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ Empty [ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์

ตั้งหัวข้อ by Thatch-SDT Mon Feb 15, 2010 2:35 pm

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวมาเฟียทั้งหลาย ไม่ว่าจะอยู่สังกัดใดเร่เข้ามาครับ เร่เข้ามา ร้านของเราเปิดทำการแล้ว หลังจากที่รอมานาน ร้านขาย อาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ ของเราก็ได้ถือกำเนิดขึ้น นับตั้งแต่วันนี้ 3 มีนาคม 53 นี้เป็นต้นไป ครับ จะมีการอัพเดทของใหม่ๆ เข้ามาตอนหลอด ขอให้เพื่อนๆมาเฟียทุกท่าน สามารถเข้ามาชมการอัพเดทของ อาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ ต่างๆได้ที่นี่ครับ ผู้ใดหรือมาเฟียท่านใดอยากจะซื้อ อาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ ซึ่งการซื้อของนั้นง่ายๆเลย คือ อยากได้อันไหน พิม PM หา ผม Thatch-SDT แต่คือ ต้องมีเงิน Coine เท่านั้นเอง (เงินCoine หาได้จากการโพสกระทู้ ซึ่งการโพสแต่ละการทู้จะได้ 3Coine และการตั้งกระทู้ จะได้ 6 Coine)

: ประกาศ ณ บัดนี้เป็นต้นไป ประกาศโดย Boss The Future Family : Thatch-SDT

กล่อง
[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ 5e3ba5ffab ภาพเสีย มีทุกธาตุ แค่บอกมาก็รู้แล้วครับ

แหวน
[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ 7eee4c2fcf ภาพเสีย อยากได้แหวนธาตุอะไรแค่บอกครับ

อาวุธ & อุปกรณ์
[ปิดชั่วคราว] ร้านขายอาวุธ อุปกรณ์ แหวน ผู้พิทักษ์ B253b7a5fc ภาพเสียอันนี้อาวุธประจำตัวของสมาชิกวองโกเล่ อยากได้อะไรแค่บอกครับ

**ขออภัยเนื่องจากภาพเสียเลยไม่รู้ภาพของสินค้าเลย แต่ว่า ให้บอกว่าอยากได้อะไรแล้ว PM หาผม แค่นี้แหล่ะครับ ของจะจัดส่งถึงที่ ในที่นี้ไม่รวม สัตว์เลี้ยงนะครับ เพราะสัตว์เลี้ยงจะยังไม่เปิดขาย ซื้อได้ตั้งแต่ตอนนี้ถึง 24.00 น.ของวันที่ 25 ธันวาคม สุขสันวันคริสมาสนะครับ ^^

***ราคาจะเท่าเดิมไม่มีลดนะครับ 250 coine แล้วก็จะหักจากเงินของ User นั้นๆ ครับ ขออภัยที่มองไม่เห็นราคา แต่ไม่แพงหรอกนะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Thatch-SDT เมื่อ Tue Mar 29, 2011 9:21 am, ทั้งหมด 13 ครั้ง
Thatch-SDT
Thatch-SDT
The Future Boss(Thunder)
The Future Boss(Thunder)

ค่าฝึกฝนมาเฟีย(โพส) : 423
เงิน Coine เงิน Coine : 1378
พลังความดี : 140
เข้าร่วม Family : 24/08/2009
ที่อยู่ ที่อยู่ : thefuture.thai-forum.net

http://www.the-future.ob.tc

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics